ตามไปดู! โปรแกรมโตโยต้า ลีก คัพ พร้อมช่องถ่ายทอดสด

แม้สัปดาห์นี้ศึกโตโยต้า ไทย ลีก จะไม่มีโปรแกรมลงทำการแข่งขัน แต่ก็ยังมีบอลถ้วยอย่างโตโยต้า ลีก คัพ ให้ได้ติดตามรับชมผ่านหน้าจอโทรทัศน์

ศึกโตโยต้า ลีก คัพ จะลงทำการแข่งขันกันภายในวันที่ 9 เมษายน และ 10 เมษายน ทั้งหมด 8 คู่ 8 สนาม ตามโปรแกรมด้านล่างนี้
 
วันที่ 9 เมษายน 2559
 
15:30 เกษตรศาสตร์ เอฟซี vs อ่างทอง เอฟซี ทรูสปอร์ต 2
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี vs ชลบุรี เอฟซี TRUESPORT HD 3 | TRUE 668
19:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด vs บีอีซี เทโร TRUESPORT 6 | TRUE 685
19:00 ภูเก็ต เอฟซี vs แบงค็อก ยูไนเต็ด ทรูสปอร์ต 2
 
วันที่ 10 เมษายน 2559
 
15:30 อยุธยา ยูไนเต็ด vs สุพรรณบุรี TRUESPORT 6 | TRUE 685
15:30 ลูกอีสาน เอฟซี vs ไทยฮอนด้า ทรูสปอร์ต 5
17:00 ทหารบก เอฟซี vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ทรูสปอร์ต 2
18:00 สงขลา ยูไนเต็ด vs ระยองเอฟซี TRUESPORT HD 3 | TRUE 668
 
โปรแกรมการแข่งขันทั้งหมด
 
ตาก ซิตี้ (ด.2) พบ เชียงใหม่ เอฟซี (ด.2)
กรุงธนบุรี เอฟซี (ด.2) พบ พีทีที ระยอง (ด.1)
ปัตตานี เอฟซี (ด.2) พบ เมืองทอง ยูไนเต็ก (ไทยลีก)
ลูกอีสาน เอฟซี (ด.2) พบ ไทยฮอนด้า เอฟซี (ด.1)
ภูเก็ต เอฟซี หรือ สุราษฎร์ธาน เอฟซี (ด.2) พบ แบงค็อก ยูไนเต็ด (ไทยลีก)
ขอนแก่น เอฟซี (ด.2) พบ ประจวบ เอฟซี (ด.1)
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด (ด.2) พบ บีอีซี เทโรศาสน (ไทยลีก)
กบินทร์ ยูไนเต็ด (ด.2) พบ กระบี่ เอฟซี (ด.1)
ฉะเชิงเทรา เอฟซี (ด.2) พบ สุโขทัย เอฟซี (ไทยลีก)
ทหารบก เอฟซี (ด.2) พบ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทยลีก)
อุบล ยูเอ็มที (ด.1) พบ อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ไทยลีก)
สระแก้ว เอฟซี (ด.2) พบ ศรีสะเกษ เอฟซี (ไทยลีก)
สมุทรสาคร เอฟซี (ด.2) พบ ชลบุรี เอฟซี (ไทยลีก)
เลย ซิตี้ (ด.2) พบ ราชนาวี (ไทยลีก)
อยุธยา วอริเออร์ (ด.2) พบ บางกอก เอฟซี (ด.1)
ยะลา ยูไนเต็ด (ด.2) พบ บางกอกกล๊าส เอฟซี (ไทยลีก)
ลำพูน วอริเออร์ (ด.2) พบ ชัยนาท ฮอร์นบิล (ไทยลีก)
บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ (ด.2) พบ เชียงราย ยูไนเต็ด (ไทยลีก)
คาเดนซ่า สตูล ยูไนเต็ด (ด.2) พบ พัทยา ยูไนเต็ด (ไทยลีก)
หนองบัว พิชญ (ด.2) พบ ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ด.1)
สงขลา ยูไนเต็ด (ด.1) พบ ระยอง เอฟซี (ด.1)
นครสวรรค์ เอฟซี (ด.2) พบ บีบีซียู เอฟซี (ไทยลีก)
ศุลกากร ยูไนเต็ด (ด.2) พบ แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล (ด.1)
ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด (ด.2) พบ ลำปาง เอฟซี (ด.1)
ยโสธร เอฟซี (ด.2) พบ โอสถสภาฯ (ไทยลีก)
หนองคาย เอฟที (ด.2) พบ สมุทรสงคราม บีทียู (ด.1)
อินเตอร์ พัทยา (ด.2) พบ นครราชสีมา เอฟซี (ไทยลีก)
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด (ด.2) พบ นครปฐม ยูไนเต็ด (ด.1)
จันทบุรี เอฟซี (ด.2) พบ ราชบุรี มิตรผล เอฟซี (ไทยลีก)
อยุธยา ยูไนเต็ด (ด.2) พบ สุพรรณบุรี เอฟซี (ไทยลีก)
เกษตรศาสตร์ (ด.2) พบ อ่างทอง เอฟซี (ด.1)
เกร็กคู ทัพฟ้า (ด.2) พบ การท่าเรือ เอฟซี (ด.1)